Varbase: The Ultimate Drupal 8 CMS Starter Kit (Bootstrap Ready) (8.x-4.16) - en to fil translation catalogue (35 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
