Varbase Commerce (Merchandise) (1.0.0-alpha2) - en to ml translation catalogue (28 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Images
ml: ചിത്രങ്ങൾ

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Item
ml: ഇനം

en: Type
ml: തരം

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Wishlist
ml: ആഗ്രഹപ്പട്ടിക

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Daily
ml: ദിവസേന

en: Weekly
ml: പ്രതിവാര

en: Monthly
ml: പ്രതിമാസ

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: category
ml: വിഭാഗം

en: Label
ml: അടയാളം

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Color
ml: നിറം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
