Varbase Commerce (Merchandise) (1.0.0) - en to fil translation catalogue (20 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Images
fil: Mga larawan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Username
fil: Bansag

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Default
fil: Pamantayan

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Filter
fil: Salain

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »
