Varbase Components (2.0.0-alpha11) - en to cy translation catalogue (11 entries)

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Page
cy: Tudalen

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Close
cy: Yn agos

en: or
cy: neu

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf
