Varbase Components (2.0.0-beta4) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Close
ta: மூடு

en: or
ta: அல்லது

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்
