Varbase Core (10.0.0-rc6) - en to vi translation catalogue (96 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Author
vi: Tác giả

en: yes
vi: có

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: More
vi: Thêm

en: On
vi: Bật

en: Taxonomy
vi: Luật phân loại

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Note:
vi: Ghi chú:

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: hidden
vi: ẩn

en: Path
vi: Đường dẫn

en: key
vi: khóa

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Layout
vi: Bố cục

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Active
vi: Hoạt động

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Good
vi: Tốt

en: Off
vi: Tắt

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: Last access
vi: Lần truy cập cuối

en: Normal
vi: Bình thường

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start
vi: Khởi động

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Member for
vi: Đã tham gia được

en: author
vi: tác giả

en: People
vi: Mọi người

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Permissions
vi: Quyền

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Password strength:
vi: Độ mạnh của mật khẩu:

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Block description
vi: Mô tả khối

en: Next >
vi: Sau >

en: < Previous
vi: < Trước

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Strong
vi: Đậm

en: No front page content has been created yet.
vi: Không có nội dung nào được đưa lên trang chủ.

en: Find and manage content.
vi: Tìm và quản lí nội dung.

en: No people available.
vi: Không có người dùng nào.

en: Add lowercase letters
vi: Thêm các chữ cái viết thường

en: Add uppercase letters
vi: Thêm ký tự viết hoa

en: Add numbers
vi: Thêm các chữ số

en: Add punctuation
vi: Thêm ký tự dấu

en: Make it different from your username
vi: Mật khẩu nên khác tên đăng nhập

en: Weak
vi: Yếu

en: Fair
vi: Bình thường

en: Find and manage people interacting with your site.
vi: Tìm kiếm và quản lý tương tác giữa người dùng với trang web.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
vi: Quản lý tài khoản người dùng, vai trò và quyền

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
