Varbase Core (10.0.58) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Help
ta: உதவி

en: User
ta: பயனர்
