Varbase Core (8.x-8.11) - en to ta translation catalogue (78 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: On
ta: சரி

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Path
ta: பாதை

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: Make it at least 6 characters
ta: குறைந்தது 6 எழுத்துக்களுடன் உருவாக்கவும்

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
