Varbase Core (9.0.0-alpha6) - en to te translation catalogue (42 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Author
te: రచయిత

en: List
te: జాబితా

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Taxonomy
te: వర్గీకరణ

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Items
te: అంశాలు

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: People
te: ప్రజలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: About
te: గురించి

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Make it at least 6 characters
te: కనీసం 6 అక్షరాలుండేలా చూడండి

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం
