Varbase Core (9.0.17) - en to ml translation catalogue (29 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Language
ml: ഭാഷ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: On
ml: ഓൺ

en: Taxonomy
ml: വര്‍ഗ്ഗീകരണം

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Feed
ml: ഫീഡ്

en: Path
ml: വഴി

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Filter
ml: ഫിൽറ്റർ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Find and manage content
ml: ഉള്ളടക്കം കണ്ടെത്തുകയും നിയന്ത്രിക്കുകയും ചെയ്യുക

en: Welcome to [site:name]
ml: [site:name] ലേക്ക് സ്വാഗതം

en: Name or email contains
ml: പേര് അല്ലെങ്കിൽ ഇമെയിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു
