Varbase Core (all releases) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: yes
ta: ஆம்

en: Taxonomy
ta: இனங்கள்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: hidden
ta: மறைத்து

en: Path
ta: பாதை

en: no
ta: இல்லை

en: All
ta: எல்லா

en: Add content
ta: உள்ளடக்கத்தைச் சேர்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Good
ta: நல்லது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Permissions
ta: அனுமதிகள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Password strength:
ta: குறிச்சொல் வலிமை:

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Strong
ta: பலமானது

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: All content
ta: அனைத்து உள்ளடக்கத்தை

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: No front page content has been created yet.
ta: இன்னும் முதற்பக்க உள்ளடக்கம் உருவாக்கப்படவில்லை.

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Add lowercase letters
ta: சிற்றெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add uppercase letters
ta: பேரெழுத்துகளைச் சேர்க்கவும்

en: Add numbers
ta: எண்களை இணை

en: Add punctuation
ta: நிறுத்த குறி சேர்க்கவும்

en: Make it different from your username
ta: இதை தங்கள் பயனர்பெயரிலிருந்து வேறாக அமை

en: Weak
ta: வலுவற்ற

en: Fair
ta: நியாயம்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: Welcome to [site:name]
ta: [site:name]ற்கு வரவேற்கிறோம்
