Varbase Core (9.1.47) - en to fil translation catalogue (48 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Author
fil: May akda

en: yes
fil: oo

en: List
fil: Listahan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Taxonomy
fil: Taksonomiya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Updated
fil: Nabago

en: Picture
fil: Larawan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Good
fil: Mabuti

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Password strength:
fil: Lakas ng hudyat:

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Strong
fil: Malakas

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.

en: Add lowercase letters
fil: Magdagdag ng mga maliliit na titik

en: Add uppercase letters
fil: Magdagdag ng malalaking titik

en: Add numbers
fil: Magdagdag ng bilang

en: Add punctuation
fil: Magdagdag ng bantas

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
