Varbase Dashboards (1.0.2) - en to vi translation catalogue (38 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Content
vi: Nội dung

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Yes
vi: Có

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Name
vi: Tên

en: edit
vi: sửa

en: Email
vi: Thư điện tử

en: no
vi: không

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Module update status
vi: Tình trạng cập nhật của module

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Last login
vi: Đăng nhập cuối

en: Contains
vi: Chứa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Updated date
vi: Ngày cập nhật

en: User Accounts
vi: Tài khoản người dùng

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Edit Account
vi: Sửa tài khoản

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
