Media Hero Slider (10.0.1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
