Media Hero Slider (8.x-5.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (10 entries)

en: Type
fil: Uri

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Created
fil: Inilikha

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Items
fil: Mga bagay
