Media Hero Slider (8.x-5.0-alpha1) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Type
ml: തരം

en: On
ml: ഓൺ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: Authored on
ml: എഴുതിയ സമയം
