Media Hero Slider (8.x-5.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Type
ta: வகை

en: On
ta: சரி

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
