Varbase Layout Builder (10.0.26) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Body
cy: Corff

en: Type
cy: Math

en: On
cy: Ymlaen

en: Size
cy: Maint

en: Reset
cy: Ailosod

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>
