Varbase Layout Builder (10.1.0-alpha7) - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Outline
ta: வரையறை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Color
ta: நிறம்

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Sizes
ta: அளவுகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
