Varbase Layout Builder (10.1.0-rc7) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Outline
fil: Balangkas

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina
