Varbase Layout Builder (10.1.8) - en to cy translation catalogue (19 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: More
cy: Mwy

en: On
cy: Ymlaen

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Size
cy: Maint

en: None
cy: Dim

en: Link
cy: Dolen

en: Outline
cy: Amlinell

en: Expanded
cy: Wedi ehangu

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Sticky at top of lists
cy: Yn ludiog ar frig y rhestr

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Color
cy: Lliw

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar
