Varbase Media (10.0.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (21 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Language
fil: Wika

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Items
fil: Mga bagay

en: The directory %directory does not exist.
fil: Hindi pa nalilikha ang direktoryong %directory
