Varbase Media (10.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Language
ta: மொழி

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: File
ta: கோப்பு

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Search keywords
ta: தேடல் குறிச்சொற்கள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Upload image
ta: படத்தை பதிவேற்ற

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Provider
ta: வழங்குநர்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Browser
ta: உலவி

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Editor
ta: பதிப்பாளர்

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: The directory %directory does not exist.
ta: %directory  என்ற அடைவு காணப்படவில்லை

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Maximum height
ta: அதிகளவு உயரம்

en: Maximum width
ta: குறைந்தளவு அகலம்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: The directory %directory is not writable.
ta: அடைவு %directory எழுதப்படக்கூடியதல்ல.

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்
