Varbase Media (10.0.5) - en to vi translation catalogue (63 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: File
vi: Tập tin

en: Advanced options
vi: Tùy chọn nâng cao

en: Edit
vi: Sửa

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: True
vi: Đúng

en: Default
vi: Mặc định

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload image
vi: Tải ảnh lên

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: URL alias
vi: URL ảo

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Items
vi: Hàng hóa

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Thumbnail
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Table
vi: Bảng

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Original
vi: Gốc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: author
vi: tác giả

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Grid
vi: Lưới

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: The directory %directory does not exist.
vi: Thư mục %directory không tồn tại.

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Newest first
vi: Từ mới đến cũ

en: Embed
vi: Nhúng

en: Embed Code
vi: Mã nhúng

en: Maximum height
vi: Chiều cao tối đa

en: Maximum width
vi: Chiều rộng tối đa

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: The directory %directory is not writable.
vi: Thư mục %directory là không thể ghi.

en: Library
vi: Thư viện

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: No media available.
vi: Không có phương tiện nào.

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Select media
vi: Chọn phương tiện
