Varbase Media (10.1.0) - en to is translation catalogue (61 entries)

en: Status
is: Staða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Type
is: Gerð

en: Author
is: Höfundur

en: Language
is: Tungumál

en: Action
is: Aðgerð

en: On
is: Virkjað

en: File
is: Skrá

en: Advanced options
is: Ítarlegri möguleikar

en: Edit
is: Breyta

en: Search
is: Leit

en: Reset
is: Endursetja

en: Image
is: Mynd

en: Name
is: Nafn

en: Preview
is: Forskoða

en: True
is: Rétt

en: Default
is: Sjálfgefið

en: Audio
is: Hljóð

en: Updated
is: Uppfært

en: Search keywords
is: Leita í lykilorðum

en: Keywords
is: Lykilorð

en: Upload
is: Hlaða upp

en: Upload image
is: Hlaða upp mynd

en: Created
is: Stofnað

en: All
is: Allt

en: Page
is: Síða

en: Off
is: Af

en: Published
is: Birt

en: Filter
is: Sía

en: Items
is: Hlutir

en: Authored by
is: Höfundur

en: Thumbnail
is: Smámynd

en: Media
is: Margmiðlunarefni

en: Table
is: Tafla

en: Original
is: Upprunalegt

en: Sort by
is: Raða eftir

en: author
is: höfundur

en: ‹ Previous
is: < Fyrri

en: Unpublished
is: Ekki birt

en: Grid
is: Grind

en: The directory %directory does not exist.
is: Mappan %directory er ekki til.

en: - All -
is: - Allt -

en: Publishing status
is: Birtingarstaða

en: The directory %directory is not writable.
is: Ekki hægt að skrifa í möppuna %directory.

en: No media available.
is: Ekkert margmiðlunarefni aðgengilegt.

en: Media Library
is: Margmiðlunarsafn

en: Media type
is: Tegund margmiðlunarefnis

en: Select media
is: Veldu margmiðlunarefni

en: Media Image
is: Margmiðlunarmynd

en: Media library
is: Margmiðlunarsafn

en: Delete media
is: Eyða margmiðlunarefni

en: Media name
is: Nafn margmiðlunarefnis

en: Save media
is: Vista margmiðlunarefni

en: Publish media
is: Birta margmiðlunarefni

en: Unpublish media
is: Afbirta margmiðlunarefni

en: Find and manage media.
is: Finna og stjórna margmiðlunarefni

en: The thumbnail of the media item.
is: Smámynd margmiðlunarefnisins.

en: The time the media item was created.
is: Tímasetningin sem margmiðlunarefnið var búið til.

en: The time the media item was last edited.
is: Tímasetningin þar sem margmiðlunarefnið var síðast breytt.

en: Allows users to browse and administer media items
is: Leyfa notendum að skima eftir og stjórna margmiðlunarefni
