Varbase Media (8.x-7.4) - en to cy translation catalogue (39 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Author
cy: Awdur

en: Language
cy: Iaith

en: On
cy: Ymlaen

en: File
cy: Ffeil

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Search
cy: Chwilio

en: Reset
cy: Ailosod

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: True
cy: Gwir

en: Default
cy: Diofyn

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Upload image
cy: Llwytho ffeil i fyny

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: All
cy: I gyd

en: Page
cy: Tudalen

en: Off
cy: I ffwrdd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Filter
cy: Hidlydd

en: Items
cy: Eitemau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Thumbnail
cy: Disgrifiad Cryno

en: Media
cy: Cyfryngau

en: Table
cy: Tabl

en: Original
cy: Gwreiddiol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Offset
cy: Ongli

en: Submit button text
cy: Cyflwyno botwm testun

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: The directory %directory is not writable.
cy: Nid yw cyfeiriadur %directable yn ysgrifenadwy.
