Varbase Reports (10.0.8) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Advanced options
cy: Dewisiadau uwch

en: Reset
cy: Ailosod

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Created date
cy: Dyddiad y crewyd

en: Authored on
cy: Wedi ei awduro ar

en: Apply
cy: Ceisio

en: Offset
cy: Ongli

en: Items per page
cy: Eitemau pob tudalen
