Varbase SEO (10.1.0-rc1) - en to vi translation catalogue (20 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Content
vi: Nội dung

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Path
vi: Đường dẫn

en: User
vi: Người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Filter
vi: Lọc

en: Count
vi: Số lượng

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Global
vi: Chung

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Resolved
vi: Đã tính xong

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
