Varbase SEO (8.x-6.17) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Language
fil: Wika

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Path
fil: Landas

en: Page
fil: Pahina

en: Filter
fil: Salain
