Varbase Theme (Bootstrap 4 - SASS) (9.0.25) - en to vi translation catalogue (28 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Content
vi: Nội dung

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Footer
vi: Phần chân

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Copyright
vi: Bản quyền

en: Transparent
vi: Trong suốt

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu trưng của mình lên.

en: Light
vi: Nhẹ

en: Primary
vi: Chính

en: Secondary
vi: Phụ

en: Upload logo image
vi: Tải lên ảnh biểu huy

en: Page top
vi: Đầu trang

en: Page bottom
vi: Cuối trang

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Previous page
vi: Trang trước

en: Dark
vi: Sẫm màu

en: Icon set
vi: Tập biểu tượng

en: Top Bar
vi: Thanh đỉnh
