Varbase Theme (Bootstrap 5 - SASS) (2.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Content
te: సారము

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
