Varbase Theme (Bootstrap 5 - SASS) (4.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Container
ta: கொள்கலன்

en: Containers
ta: கொள்கலன்கள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: container
ta: கொள்கலன்

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Close
ta: மூடு

en: or
ta: அல்லது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Path to custom logo
ta: விருப்பிற்கேற்ற இலட்சினைக்கான பாதை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Upload logo image
ta: இலட்சினைப் படத்தினை தரவேற்றுக.

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
