Varbase Theme (Bootstrap 5 - SASS) (4.0.0-beta2) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Previous
vi: Trước

en: Next
vi: Tiếp

en: Content
vi: Nội dung

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Container
vi: Đồ chứa

en: Containers
vi: Đồ chứa

en: Go to previous page
vi: Đến trang kế trước

en: Go to next page
vi: Đến trang sau

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Page
vi: Trang

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Add new comment
vi: Viết bình luận

en: Last
vi: Cuối

en: Close
vi: Đóng

en: First
vi: Đầu tiên

en: Reset password
vi: Thiết lập lại mật khẩu

en: Go to first page
vi: Đến trang đầu tiên

en: Go to last page
vi: Đến trang cuối cùng

en: Path to custom logo
vi: Đường dẫn đến biểu huy tùy biến

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
vi: Nếu bạn không có quyền truy cập trực tiếp tập tin trên máy chủ, hãy sử dụng trường dữ liệu này để tải biểu trưng của mình lên.

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Upload logo image
vi: Tải lên ảnh biểu huy

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Current page
vi: Trang hiện thời

en: Highlighted
vi: Nổi bật

en: Previous page
vi: Trang trước
