Varbase Theme (Bootstrap 5 - SASS) (4.0.0-rc1) - en to cy translation catalogue (21 entries)

en: Previous
cy: Cynt

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Page
cy: Tudalen

en: Log in
cy: Mewngofnodi

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Last
cy: Olaf

en: Close
cy: Yn agos

en: First
cy: Cyntaf

en: or
cy: neu

en: Reset password
cy: Ailosod cyfrinair

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Path to custom logo
cy: Llwybr at logo addasedig

en: If you don't have direct file access to the server, use this field to upload your logo.
cy: Os nad oes gennych ffeil uniongyrchol i fynediad ar y gweinyddwr, defnyddiwch y maes yma i lwytho eich logo.

en: Upload logo image
cy: Llwytho logo delwedd i fyny
