Vartheme Claro (4.0.0-rc1) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: Content
cy: Cynnwys

en: Help
cy: Cymorth

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: or
cy: neu

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
