Vartheme Claro (4.0.6) - en to te translation catalogue (7 entries)

en: Content
te: సారము

en: Help
te: సహాయం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు
