Varbase Theme - Material Design (8.x-5.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Help
ta: உதவி

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: General
ta: பொது

en: or
ta: அல்லது

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி
