Volunteer Center (8.x-2.0-alpha8) - en to ta translation catalogue (64 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Resources
ta: வளங்கள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: View
ta: பார்

en: Manage
ta: நிர்வகிக்கவும்

en: Text
ta: உரை

en: Picture
ta: படம்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Button
ta: விசை

en: Ascending
ta: ஏறுமுகமான

en: Descending
ta: இறங்குமுகமான

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Sort direction
ta: வரிசை திசை

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Your virtual face or picture.
ta: உங்களது மெய்நிகர் முகம் அல்லது படம்

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
