Veracity VQL (1.1.0) - en to vi translation catalogue (15 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Enabled
vi: Bật

en: Label
vi: Nhãn

en: Top
vi: Đầu

en: User
vi: Người dùng

en: Bottom
vi: Cuối

en: Color
vi: Màu sắc

en: 3 Months
vi: 3 tháng

en: Middle
vi: Giữa

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Formats
vi: Định dạng

en: File Name
vi: Tên tập tin

en: About
vi: Giới thiệu
