VG Wort Integration (2.0.0-beta7) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: value
ta: மதிப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Reset password
ta: கடவுச்சொல்லை திருப்பியமை

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
