Video (3.0.2) - en to vi translation catalogue (52 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: default
vi: mặc định

en: - None -
vi: - Không -

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Create
vi: Tạo

en: Submitted
vi: Đã đệ trình

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: here
vi: ở đây

en: Loop
vi: Lặp

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: Allowed file extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận

en: Finished
vi: Đã hoàn thành

en: Add another item
vi: Thêm mục

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Thumbnails
vi: Ảnh thu nhỏ

en: Maximum upload size
vi: Dung lượng tải lên tối đa

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: File directory
vi: Thư mục lưu trữ tệp tin

en: Add preset
vi: Thêm bộ thiết lập

en: Progress indicator
vi: Báo cáo tiến độ

en: Show controls
vi: Hiện điều khiển

en: Upload destination
vi: Đích tải lên

en: Select where the final files should be stored. Private file storage has significantly more overhead than public files, but allows restricted access to files within this field.
vi: Chọn đích lưu trữ tệp tin. Đích lưu trữ bảo mật không cho phép truy cập trực tiếp vào tệp tin, nhưng lại làm tiêu hao nhiều tài nguyên hệ thống hơn.

en: Optional subdirectory within the upload destination where files will be stored. Do not include preceding or trailing slashes.
vi: Thư mục con bên trong đích lưu trữ dành cho các tệp tải lên. Xin đừng nhập dấu xuộc ở đầu hoặc cuối đường dẫn này.

en: Enter a value like "512" (bytes), "80 KB" (kilobytes) or "50 MB" (megabytes) in order to restrict the allowed file size. If left empty the file sizes will be limited only by PHP's maximum post and file upload sizes (current limit <strong>%limit</strong>).
vi: Nhập các giá trị như  "512" (bytes), "80 KB" (kilobyte) hay "50 MB" (megabyte) để giới hạn dung lượng tệp tin được phép tải lên. Để trống nếu như muốn dùng giới hạn mà cấu hình PHP trên hệ thống quy định (hiện đang là <strong>%limit</strong>).

en: The list of allowed extensions is not valid, be sure to exclude leading dots and to separate extensions with a comma or space.
vi: Danh sách các phần mở rộng cho phép không hợp lệ, để chắc chắn loại trừ các dấu chấm và để phân chia phần mở rộng với một dấu phẩy hay khoảng trắng.

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Separate extensions with a space or comma and do not include the leading dot.
vi: Ngăn cách các phần mở rộng bằng dấu cách hoặc dấu phẩy, và không thêm dấu chấm ở đầu mỗi phần mở rộng.

en: Preload
vi: Nạp trước

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới

en: Weight for @title
vi: Độ nặng cho @title

en: Weight for row @number
vi: Thứ tự cho dòng @number

en: Weight for new file
vi: Thứ tự của tệp tin mới
