Video (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: List
fil: Listahan

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: - None -
fil: - Wala -

en: edit
fil: wastuhin

en: Export
fil: Luwasin

en: 1 hour | @count hours
fil[0]: 1 oras
fil[1]: @count oras

en: 1 day | @count days
fil[0]: 1 araw
fil[1]: @count araw

en: 1 year | @count years
fil[0]: 1 taon
fil[1]: @count taon

en: 1 week | @count weeks
fil[0]: 1 linggo
fil[1]: @count linggo

en: 1 min | @count min
fil[0]: 1 minuto
fil[1]: @count minuto

en: 1 sec | @count sec
fil[0]: 1 segundo
fil[1]: @count segundo
