Video (8.x-1.0) - en to is translation catalogue (37 entries)

en: delete
is: eyða

en: Delete
is: Eyða

en: Operations
is: Aðgerðir

en: Content
is: Innihald

en: Type
is: Gerð

en: List
is: Listi

en: Description
is: Lýsing

en: File
is: Skrá

en: Edit
is: Breyta

en: This action cannot be undone.
is: Ekki er hægt að afturkalla þessa aðgerð.

en: - None -
is: - Ekkert -

en: Image
is: Mynd

en: edit
is: breyta

en: Export
is: Flytja út

en: Preset Name
is: Nafn stillingar

en: Advanced settings
is: Ítarlegar stillingar

en: Upload
is: Hlaða upp

en: 1 hour | @count hours
is[0]: 1 klukkutími
is[1]: @count klukkutímar

en: 1 day | @count days
is[0]: 1 dagur
is[1]: @count dagar

en: Link to Macromedia Flash Player Download Page
is: Tengill á niðurhalssíðu fyrir Macromedia Flash spilarann

en: Download latest Flash Player
is: Hlaða niður nýjasta Flash spilaranum

en: Link to Flash player download
is: Hlekkur á niðurhalssíðu fyrir Flash spilara

en: Download the latest Flash player
is: Hlaða niður nýjasta Flash spilaranum

en: Link to Macromedia Shockwave Player Download Page
is: Hlekkur á niðurhalssíðu fyrir Macromedia Shockwave spilarann

en: Download latest Shockwave Player
is: Hlaða niður nýjasta Shockwave spilaranum

en: Link to QuickTime Download Page
is: Hlekkur á QuickTime niðurhalssíðu

en: Download latest Quicktime Player
is: Hlaða niður nýjasta Quicktime spilaranum

en: Width
is: Breidd

en: Height
is: Hæð

en: General
is: Almennt

en: Add another item
is: Bæta við öðru atriði

en: 1 year | @count years
is[0]: 1 ár
is[1]: @count ár

en: 1 week | @count weeks
is[0]: 1 vika
is[1]: @count vikur

en: 1 min | @count min
is[0]: 1 mín
is[1]: @count mín

en: 1 sec | @count sec
is[0]: 1 sek
is[1]: @count sek

en: 1 month | @count months
is[0]: 1 mánuður
is[1]: @count mánuðir

en: Field types
is: Tegundir svæða
