Video (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (41 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: List
ta: பட்டியல்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Edit
ta: மாற்று

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Image
ta: படம்

en: edit
ta: மாற்று

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Preset Name
ta: முன்னமைப்பு பெயர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: 1 hour | @count hours
ta[0]: 1 மணி
ta[1]: @count மணிக்கூர்

en: 1 day | @count days
ta[0]: 1 நாள்
ta[1]: @count நாட்கள்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: General
ta: பொது

en: Other
ta: மற்றவை

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Add another item
ta: அடுத்த பொருளை இணை

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: 1 year | @count years
ta[0]: 1 வருடம்
ta[1]: @count வருடங்கள்

en: 1 week | @count weeks
ta[0]: 1 வாரம்
ta[1]: @count வாரங்கள்

en: 1 min | @count min
ta[0]: 1 நிமிடம்
ta[1]: @count நிமிடங்கள்

en: 1 sec | @count sec
ta[0]: 1 வினாடி
ta[1]: @count வினாடிகள்

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: 1 month | @count months
ta[0]: 1 மாதம்
ta[1]: @count மாதங்கள்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Linked to content
ta: உள்ளடக்கத்துடன் தொடர்பிலுள்ளது

en: Nothing
ta: ஏதுமில்லை

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Weight for row @number
ta: வரிசை @number-யின் எடை

en: Weight for new file
ta: புதிய கோப்பின் எடை

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
