Video (8.x-1.0) - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Type
ml: തരം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Image
ml: ചിത്രം

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Export
ml: കയറ്റുമതി

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: 1 hour | @count hours
ml[0]: ഒരു മണിക്കൂര്‍
ml[1]: @count മണിക്കൂര്‍

en: 1 day | @count days
ml[0]: @count ദിവസം
ml[1]: @count ദിവസം

en: 1 year | @count years
ml[0]: 1 കൊല്ലം

en: 1 week | @count weeks
ml[0]: 1 ആഴ്ച്ച

en: 1 min | @count min
ml[0]: 1 മിനുട്ട്

en: 1 sec | @count sec
ml[0]: 1 സെക്കന്റ്

en: 1 month | @count months
ml[0]: ഒരു മാസം
ml[1]: @count മാസങ്ങള്‍

en: Reference method
ml: സൂചനാ മാർഗ്ഗം
