Video Style (1.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (27 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: None
vi: Không có

en: Label
vi: Nhãn

en: Dimensions
vi: Kích thước

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Filter
vi: Lọc

en: File ID
vi: ID tập tin

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Loop
vi: Lặp

en: Provider
vi: Nhà cung cấp

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Failed
vi: Thất bại

en: Assets
vi: Các asset

en: Autoplay
vi: Tự động phát

en: Auto
vi: Tự động

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: pixels
vi: điểm ảnh

en: Uses
vi: Sử dụng

en: - Any -
vi: - Tất cả -

en: Ready
vi: Sẵn sàng

en: Preload
vi: Nạp trước
