Video Toolbox (1.0.3) - en to vi translation catalogue (25 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Private
vi: Riêng tư

en: Description
vi: Mô tả

en: Public
vi: Công cộng

en: Enable
vi: Bật

en: Disable
vi: Tắt

en: Download
vi: Tải về

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Link
vi: Liên kết

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Format
vi: Định dạng

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Visibility
vi: Hiển thị nội dung

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Allowed extensions
vi: Phần mở rộng tập tin được chấp nhận
