Views Custom Table (2.0.6-beta2) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Description
ml: വിവരണം

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: None
ml: ഇല്ല

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Date format
ml: തിയ്യതി രൂപഘടന

en: Timezone
ml: സമയമേഖല

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്
