View Mode Crop (1.0.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Select all
vi: Chọn tất cả

en: Crop
vi: Xén

en: Error generating image.
vi: Gặp lỗi khi tạo ảnh.

en: Unable to generate the derived image located at %path.
vi: Không thể tạo bản sao sửa đổi của ảnh, tại %path.

en: Failed to create style directory: %directory
vi: Không tạo được thư mục cho kiểu dáng ảnh: %directory

en: Cached image file %destination already exists. There may be an issue with your rewrite configuration.
vi: Thư mục lưu trữ ảnh tạm thời %destination đã tồn tại. Việc ghi lại các cấu hình của bạn có thể gặp lỗi.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Link image to
vi: Liên kết ảnh tới
