Viewer (1.0.1-alpha4) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: Next
ml: അടുത്തത്

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Value
ml: മൂല്യം

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Type
ml: തരം

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Enable
ml: പ്രാപ്തമാക്കുക

en: Disable
ml: പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Support
ml: പിന്തുണ

en: Date
ml: തിയ്യതി

en: Number
ml: അക്കം

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Import
ml: ഇറക്കുമതി

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Path
ml: വഴി

en: Timestamp
ml: ടൈംസ്റ്റാമ്പ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Active
ml: സജീവമായ

en: Color
ml: നിറം

en: Integer
ml: പൂര്‍ണ്ണസംഖ്യ

en: Upload File
ml: പ്രമാണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Float
ml: ഫ്ലോട്ട്
